phí ship tầm 200-240k đó ông, uhm thì cũng ngang 1 hộp 1tr6 đó là giá bán lẻ. nên tui mới kiếm giá sỉ này
phí ship tầm 200-240k đó ông, uhm thì cũng ngang 1 hộp 1tr6 đó là giá bán lẻ. nên tui mới kiếm giá sỉ này
sỉ thì ở việt nam đầy -phí ship tầm 200-240k đó ông, uhm thì cũng ngang 1 hộp 1tr6 đó là giá bán lẻ. nên tui mới kiếm giá sỉ này Xem nội dung: 83310
m đừng nói thế n lại buồntml ngu lắm,m ko đi buôn đc đâu
3 thứ mi nên thử nếu muốn kinh doanh: 1 tìm khách hàng, lượng mua cao + ổn định theo dõi tầm 1-6 tháng cho vùng sản phẩm. trang web trên kia ngày nào cũng có đơn. (t theo dõi rồi), 2 nắm bắt tư duy lựa chọn, tìm kiếm sản phẩm, điểm mua uy tín, tin cậy khách hàng...học tập, sao chép, phát huy liên kết, tạo gắn kết sản phẩm, phân phối, nguồn gốc khơi mào dùng thử, trải nghiệm. 3. tìm nguồn hàng (muốn kd đầu tiên m phải thử đi chợ quanh vùng mày sống dc, khảo giá, sản phẩm, mặc cả và mua nợ)tml ngu lắm,m ko đi buôn đc đâu
mua sỉ xong phân phối nhỏ lẻ lại mấy phòng gym, cho PT giới thiệu chia chiết khấu lại không ổn à ôngkhông có uy tín bán họ ko mua đâu fence, whey chứ có phải gạo đâu mà lựa thằng rẻ mua
mày lý thuyết vl, chắc mới ra trường à, đời đéo màu hồng đâu, đi làm thuê vài năm nữa đi, còn nếu đã đi làm thuê vài năm r mà còn tư duy nthe thì nói thật là làm thuê tiếp đi, đừng cố làm chủ kẻo có ngày bán nhà trả nợ3 thứ mi nên thử nếu muốn kinh doanh: 1 tìm khách hàng, lượng mua cao + ổn định theo dõi tầm 1-6 tháng cho vùng sản phẩm. trang web trên kia ngày nào cũng có đơn. (t theo dõi rồi), 2 nắm bắt tư duy lựa chọn, tìm kiếm sản phẩm, điểm mua uy tín, tin cậy khách hàng...học tập, sao chép, phát huy liên kết, tạo gắn kết sản phẩm, phân phối, nguồn gốc khơi mào dùng thử, trải nghiệm. 3. tìm nguồn hàng (muốn kd đầu tiên m phải thử đi chợ quanh vùng mày sống dc, khảo giá, sản phẩm, mặc cả và mua nợ)
t đi buôn đất, bds cũng được 10 năm rồi từ 2012, nhưng cốt lõi muốn bền phải kinh doanh hàng hóa thực phẩm, sản xuất. t đời đầu 9x chắc mày giỏi lắm nhỉ. bonus thêm là 1 miếng đất bds t bán lời tầm 300-500tr/giá mua tầm 2t4-3ty trong vòng 4-6thángmày lý thuyết vl, chắc mới ra trường à, đời đéo màu hồng đâu, đi làm thuê vài năm nữa đi, còn nếu đã đi làm thuê vài năm r mà còn tư duy nthe thì nói thật là làm thuê tiếp đi, đừng cố làm chủ kẻo có ngày bán nhà trả nợ
lên web chỉ để dò giá, khảo giá sỉ thôi, có thể mua hàng mẫu về kiểm tra, test chứ đặt số lượng lớn thì t chắc cú lắm phải kiểm tra từng hộp 1, kho bãi, giấy tờ..Đi buôn mà lên web thương mại mua, nhiều khi m liên hệ nhà phân phối ở việt nan nó để giá lại rẻ hơn m nhập đó


